InvestMan – Gương mặt bạn, thương hiệu bạn

Tư vấn trung gian

Bạn đang bắt đầu một dự án nhưng chưa có đường hướng cụ thể? Bạn có ý tưởng hoặc dự án và cần được tư vấn?

BÁN HÀNG VÀ TIẾP THỊ

Bạn có một sản phẩm hoặc dịch vụ và muốn thâm nhập vào một thị trường khác?

ĐẦU TƯ VÀ SÁNG TẠO

Bạn đang tìm kiếm hoặc muốn bắt đầu một dự án?

Về chúng tôi

Chúng tôi bắt đầu với ý tưởng thành lập Câu lạc bộ Doanh Nhân Trẻ, nơi mà những người trẻ không chỉ gặp gỡ, thảo luận, mà còn sẵn sàng hành động. Theo thời gian, ý tưởng này phát triển thành Investman, hiện đang hỗ trợ phát triển một số công ty khác.

Mục tiêu

Mục đích của công ty là kết nối và giúp các doanh nghiệp hiểu nhau và hiểu được văn hóa của các dự án. Chúng tôi đầu tư vào thời gian, chia sẻ know-how và thậm chí hỗ trợ tài chính cho các dự án.

Vượt mọi rào cản

Những mục tiêu lớn chỉ có thể đạt được nếu có tập thể.

Sáng tạo không giới hạn

Kẻ yếu thì chờ cơ hội đến, kẻ mạnh tạo ra cơ hội.

Đầu tư và hỗ trợ

Cách tốt nhất để thành công là giúp đỡ người khác

Đối tác kinh doanh và khách hàng


 • — Filip Mayer

  Společnost Investman je založena na hodnotách, které jsou mě velmi blízké. Nehledí pouze na svůj vlastní prospěch, ale na hodnoty ve společnosti, podporu podnikatelské sféry a slovo se zde stává závazkem. Jsem hrdý na to, že mohu s touto společností spolupracovat a pomáhat jí měnit svět k lepšímu!


 • — Opencall

  Společnost Investman je naším strategickým partnerem při komunikaci směrem k vietnamské komunitě v Česku. Díky jejich znalostem a zkušenostem můžeme ještě lépe reagovat na potřeby našich klientů a poskytovat jim špičkový servis. Investman reaguje na naše požadavky vždy rychle a precizně a poskytuje nám důležité poznatky o našich zákaznících.


 • — David Andreas

  "InvestMan nám zprostředkoval jednání a  pomohl naše služby vysvětlit komunitě na kterou jsme cílíli. V současné době spolupracujeme i na mezinárodní úrovni"


 • — Martin Liška

  Na společnost jsme se obrátili s žádostí o výpomoc s rozšířením portfolia našich prodejních kanálů. Společnost Investman, v čele s panem N.M.Tung, reagovala obratem a nabídla nám propojení s několika významnými distributory elektroniky. Do dnešního dne čerpáme výhody, které nám z této spolupráce vznikly. Spolupráci s InvestMan mohu vřele doporučit.

pic

Công ty qua các con số

16 let

Kinh nghiệm

5807+

Khách hàng hài lòng

1478+

Đối tác kinh doanh và liên hệ

50+

Nhân viên

Tin tức & Bài viết

Liên hệ

Gửi tin nhắn cho chúng tôi.